GTFS Utilities (2.0.0) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: error
cy: gwall

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: default
cy: rhagosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Price
cy: Pris

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
