GTM dataLayer (2.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Configure
fil: Ayusin
