Guardr (2.0.0) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: On
ml: ഓൺ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help
ml: സഹായം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
