Guardr (8.x-1.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Article
ta: கட்டுரை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Wide
ta: அகலமான

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
