Guardr (8.x-1.0-alpha7) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Article
te: వ్యాసం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
