Guest Suite (1.0.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
