Guidelines (1.0.5) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: root
te: మూలం

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Items
te: అంశాలు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Full
te: పూర్తి

en: About
te: గురించి

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
