Gesso USWDS (5.1.1) - en to th translation catalogue (15 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Menu
th: เมนู

en: Year
th: ปี

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Month
th: เดือน

en: Day
th: วัน

en: Close
th: ปิด

en: Skip to main content
th: ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

en: Page top
th: บนสุดของหน้า

en: Page bottom
th: ด้านล่างของหน้า
