Gesso USWDS (5.2.7) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: optional
ta: ஏதாவது

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Year
ta: வருடம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Day
ta: நாள்

en: Close
ta: மூடு

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Style
ta: பாணி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
