Gesso USWDS (5.4.3) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Remove
te: తొలిగించు

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Day
te: రోజు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: External Links
te: బయటి లంకెలు

en: (optional)
te: (ఐచ్చికం)

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
