Gutenberg (3.0.4) - en to fil translation catalogue (62 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Medium
fil: Katamtaman

en: February
fil: Pebrero

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Filters
fil: Mga salaan

en: English
fil: Ingles

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Dashboard
fil: Dashbord
