Gutenberg (4.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Back
te: వెనక్కి

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Menu
te: మెనూ

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Close
te: మూసివేయి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
