Gutenberg (8.x-2.1) - en to ta translation catalogue (179 entries)

en: photos
ta: படங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: feed
ta: புகட்டல்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Outline
ta: வரையறை

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Time
ta: நேரம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: blog
ta: வலைதளம்

en: User
ta: பயனர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Site
ta: தளம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Current
ta: தற்சமய

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: text
ta: உரை

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Empty
ta: காலி

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Standard
ta: தரமானது

en: image
ta: படம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Copy
ta: நகல்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Black
ta: கருப்பு

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Insert Image
ta: படத்தை நுழைக்க

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Add Link
ta: இணைப்பு சேர்க்க

en: Comma
ta: கமா

en: AM
ta: முப

en: PM
ta: பிப

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Saving
ta: சேமிப்பு

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி

en: Change widget
ta: விட்ஜெட் மாற்றவும்

en: Dots
ta: புள்ளிகள்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Social Icon
ta: சமூக சின்னம்

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...
