Gutenberg (8.x-2.12) - en to vi translation catalogue (288 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Private
vi: Riêng tư

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Read more
vi: Xem thêm

en: More
vi: Thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Insert
vi: Chèn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Section
vi: Phần

en: Number of items
vi: Số mục

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Layout
vi: Bố cục

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Create
vi: Tạo

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: No Title
vi: Không có Tiêu đề

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Area
vi: Diện tích

en: Block
vi: Khối

en: Add block
vi: Thêm khối nội dung

en: Bottom
vi: Cuối

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Selected
vi: Được chọn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Contains
vi: Chứa

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Normal
vi: Bình thường

en: Gallery settings
vi: Các thiết lập bộ sưu tập

en: Nodes
vi: Các node

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: download
vi: tải xuống

en: Media
vi: Phương tiện

en: Month
vi: Tháng

en: Details
vi: Chi tiết

en: Current
vi: Hiện thời

en: Code
vi: Mã

en: By
vi: Bởi

en: General
vi: Tổng quát

en: Border
vi: Biên

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Loop
vi: Lặp

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: List View
vi: Xem theo dạng danh sách

en: Does Not Contain
vi: Không chứa

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Order
vi: Thứ tự

en: Untitled
vi: Không tên

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Original
vi: Gốc

en: Mixed
vi: Hỗn hợp

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Root
vi: Gốc

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Replace
vi: Thay thế

en: Delete menu
vi: Xóa trình đơn

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Empty
vi: Trống

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Hours
vi: Giờ

en: Circular
vi: Vòng tròn

en: Convert
vi: Biến đổi

en: Categories settings
vi: Thiết lập cho phân loại

en: RSS settings
vi: Thiết lập RSS

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Regular
vi: Thông thường

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Document
vi: Tài liệu

en: Width in pixels
vi: Độ rộng đo bằng pixel

en: Height in pixels
vi: Độ cao đo bằng pixel

en: New
vi: Mới

en: image
vi: hình ảnh

en: Minutes
vi: Phút

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: Image dimensions
vi: Kích thước ảnh

en: Percentage (%)
vi: Tỷ lệ (%)

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Bold
vi: In Đậm

en: Copy
vi: Sao chép

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Blocks
vi: Khối

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Move down
vi: Chuyển xuống

en: Move up
vi: Chuyển lên

en: Redo
vi: Làm lại

en: Italic
vi: In Nghiêng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: audio
vi: âm thanh

en: Subscript
vi: Chỉ số dưới

en: Indent
vi: Thụt lề phải

en: Outdent
vi: Thụt lề trái

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: Popular
vi: Phổ biến

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Auto
vi: Tự động

en: No posts found.
vi: Không tìm thấy bài gửi nào.

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Drag
vi: Kéo

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Unordered
vi: Không thứ tự

en: Ordered
vi: Có thứ tự

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Black
vi: Đen

en: Page Link
vi: Liên kết tới trang

en: import
vi: nhập vào

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Number of comments
vi: Số phản hồi

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Font family
vi: Họ phông chữ

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Preferences
vi: Tùy thích

en: Margin
vi: Lề

en: Menu Item
vi: Mục trình đơn

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Choose
vi: Chọn

en: Angle
vi: Góc

en: Crop
vi: Xén

en: Insert Image
vi: Chèn ảnh

en: Landscape
vi: Ngang

en: Portrait
vi: Dọc

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: Previous Page
vi: Trang trước

en: Next Page
vi: Trang sau

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Bottom Left
vi: Trái dưới

en: Bottom Right
vi: Phải dưới

en: An unknown error occurred.
vi: Gặp lỗi không xác định.

en: Format settings
vi: Các thiết lập định dạng

en: Words
vi: Từ

en: Top Left
vi: Trái trên

en: Top Right
vi: Trên phải

en: More details
vi: Chi tiết

en: Light
vi: Nhẹ

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Chat
vi: Trò chuyện

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: AM
vi: SA

en: PM
vi: CH

en: Draft
vi: Nháp

en: Only
vi: Chỉ

en: Numbered list
vi: Danh sách đánh số

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Align left
vi: Canh trái

en: Align center
vi: Canh giữa

en: Align right
vi: Canh phải

en: Justify
vi: Canh đều

en: Font style
vi: Kiểu phông

en: Midnight
vi: Nửa đêm

en: Desktop
vi: Màn hình nền

en: Rotate
vi: Xoay

en: Move right
vi: Sang phải

en: Move left
vi: Sang trái

en: Saving
vi: Đang lưu

en: Search block
vi: Khối tìm kiếm

en: Font weight
vi: Độ đậm phông chữ

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Page break
vi: Tách trang

en: media
vi: phương tiện

en: Classic
vi: Cổ điển

en: Preload
vi: Nạp trước

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Chapters
vi: Đoạn phim

en: Column count
vi: Số cột

en: Extra Large
vi: Rất lớn

en: Border width
vi: Độ rộng viền

en: An error occurred.
vi: Gặp lỗi.

en: Tablet
vi: Bảng tính

en: Loading…
vi: Đang nạp…

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...
