Gutenberg (8.x-2.2) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: header
ta: தலையொட்டு

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: Menu
ta: பட்டி

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: blog
ta: வலைப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Color
ta: நிறம்

en: menu
ta: பட்டி

en: Undo
ta: அ-செய்
