Gutenberg (8.x-2.3) - en to ml translation catalogue (74 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെൻ്റേഷൻ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Find out more
ml: കൂടുതൽ കണ്ടെത്തുക

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Image settings
ml: ചിത്രങളുടെ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: OK
ml: ശരി

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Color
ml: നിറം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: image
ml: ചിത്രം

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
