Hacked! (8.x-2.0-beta6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Current
ta: தற்சமய

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு
