Headless CMS (1.1.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Enabled
vi: Bật

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: ID
vi: Mã

en: Module dependencies
vi: Mô-đun phụ thuộc

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Transport
vi: Chuyên chở
