Healthcheck (2.0.0) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: 2 years
ta: 2 வருடங்கள்

en: 3 years
ta: 3 வருடங்கள்

en: Day
ta: நாள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Hour
ta: மணி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Critical
ta: சிக்கலான
