Healthcheck (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Label
vi: Nhãn

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Fields
vi: Các trường

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Hour
vi: Giờ

en: None.
vi: Không có.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Critical
vi: Nghiêm trọng
