Healthz (2.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: File system
te: దస్త్ర వ్యవస్థ
