Healthz (2.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Weight
ta: நிறை

en: File system
ta: கோப்பு அமைப்பு
