Healthz (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
