Highlight Js syntax highlighter (1.2.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Mercury
cy: Mercwri

en: Default
cy: Diofyn

en: Never
cy: Byth

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Processing
cy: Prosesu

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Properties
cy: Priodweddau
