Node History (1.0.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: new
ta: புதிய

en: Core
ta: கருவம்

en: History
ta: வரலாறு

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: About
ta: பற்றி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: History user
ta: பயனர் வரலாறு
