Holy - atomic theme (3.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Search users
ta: பயனர்கள் தேடுதல்

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
