Honeypot (8.x-1.14-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Save
ta: சேமி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Your comment has been posted.
ta: தங்கள் கருத்து சேமிக்கப்பட்டது.

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.
