Hops (8.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Core
ta: கருவம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
