Hospital Price Transparency (2.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
