Hospital Price Transparency (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Asc
vi: Tăng dần
