Hover Card (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Roles
vi: Vai trò

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Personalization
vi: Cá nhân hóa
