Href Lang Exchange (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: System
fil: Sistema

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
