Href Lang Exchange (1.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language switcher
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ

en: Connect
vi: Kết nối

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Disconnect
vi: Ngắt kết nối

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
