Href Lang Exchange (1.0.0-beta5) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site
ta: தளம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
