HTML Mail (8.x-2.61) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: (No subject)
ta: (பொருள் இல்லை)
