HTMX (1.1.0) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Event
vi: Sự Kiện

en: ID
vi: Mã

en: Block
vi: Khối

en: Add block
vi: Thêm khối nội dung

en: From
vi: Từ

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục
