HTMX (1.5.0) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Category
ta: பிரிவு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Administration theme
ta: மேலாண்மை தீம்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க
