HTMX Extras (1.0.5) - en to th translation catalogue (17 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Type
th: ประเภท

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: View
th: ดู

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Display
th: แสดงผล

en: ID
th: ไอดี

en: next
th: ถัดไป ›

en: General
th: ทั่วไป

en: previous
th: ‹ ก่อนหน้า

en: Pager
th: ตัวเปลี่ยนหน้า

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -
