Iconset (8.x-1.0-beta5) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Save
vi: Lưu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Media
vi: Phương tiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Menu icon settings
vi: Thiết lập biểu tượng cho trình đơn
