OpenideaL - ideas and innovation management system (3.0.1) - en to te translation catalogue (155 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Totals
te: మొత్తం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Additional details
te: అదనపు వివరాలు

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Total
te: మొత్తం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Send
te: పంపించు

en: Role
te: పాత్ర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Full
te: పూర్తి

en: Avatar
te: అవతారం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Languages
te: భాషలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: People
te: ప్రజలు

en: Author Name
te: రచయిత పేరు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Number of comments
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Reports
te: నివేదికలు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
te: సైటులో కొత్త వాడుకరుల ఖాతాల జాబితాను చూపిస్తుంది.

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: There are currently @total users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో @total వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: There are currently 0 users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో 0 వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: A list of users that are currently logged in.
te: ప్రస్తుతం ప్రవేశించివున్న వాడుకరుల జాబితా.

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు

en: The approved comments listing.
te: ఆమోదించబడిన వ్యాఖ్యల జాబితా.

en: Comments published
te: ప్రచురిత వ్యాఖ్యలు

en: The unapproved comments listing.
te: ఆమోదించని వ్యాఖ్యల జాబితా.
