OpenideaL - ideas and innovation management system (3.0.6) - en to fil translation catalogue (77 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Footer
fil: Paanan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Last update
fil: Huling binago

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Log in
fil: Lumagda

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Published comments
fil: Mga nailathalang puna

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Reports
fil: Mga ulat

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Who's online
fil: Sino ang nakakabit

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
