OpenideaL - ideas and innovation management system (3.0.7) - en to vi translation catalogue (199 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Points
vi: Điểm

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Footer
vi: Phần chân

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Fields
vi: Các trường

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Nodes
vi: Các node

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Role
vi: Vai trò

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Users
vi: Người dùng

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Operation
vi: Thao tác

en: Logout
vi: Thoát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Group members
vi: Các thành viên nhóm

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: From date
vi: Từ ngày

en: author
vi: tác giả

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: News
vi: Tin tức

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Hide
vi: Ẩn

en: Global
vi: Chung

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Edit node
vi: Sửa node

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Number of comments
vi: Số phản hồi

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Go back
vi: Quay lại

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: 1 month | @count months
vi[0]: 1 tháng
    @count tháng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Flags
vi: Cờ

en: Light
vi: Nhẹ

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Group nodes
vi: Bài viết nhóm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Secondary
vi: Phụ

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: dialog
vi: thoại

en: Master
vi: Chính

en: Hide label
vi: Ẩn nhãn

en: Icon set
vi: Tập biểu tượng
