If Then Else (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: user
vi: người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Active
vi: Hoạt động

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Success
vi: Thành công

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Input
vi: Đầu vào

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Alias
vi: Tên giả

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Output
vi: Đầu ra

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Field Value
vi: Giá trị trường

en: Add Rule
vi: Thêm quy tắc
