Iframe (8.x-2.20) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
