Image sliders (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Edit
cy: Golygu

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Language code
cy: Côd yr iaith
