CKEditor File to Media Swapper (2.0.0) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Published
vi: Đã công bố

en: Field name
vi: Tên trường

en: Media
vi: Phương tiện

en: Domain
vi: Miền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: File extension
vi: Phần mở rộng của tập tin

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc
