CKEditor File to Media Swapper (2.0.2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Category
ta: பிரிவு

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: N/A
ta: இல்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
