Image Widget Crop (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை
