Image Widget Crop (8.x-2.0) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
