IMCE (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: root
ta: மூலம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Path
ta: பாதை

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: An AJAX HTTP error occurred.
ta: ஓர் AJAX HTTP பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: HTTP Result Code: !status
ta: HTTP முடிவு எண்: !status

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: StatusText: !statusText
ta: நிலை செய்தி: !statusText

en: ResponseText: !responseText
ta: பதில்  செய்தி: !responseText
